LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

ICE League Cup B

ICE League Cup B

Hiệp 1

03:00

FT

Kari
Kari
2-1
KF Gardabaer

KF Gardabaer

1-0
ENG-N Premier League

ENG-N Premier League

Hiệp 1

02:45

FT

Whitby Town
Whitby Town
1-1
Lancaster City

Lancaster City

0-0
WAFF Women’s Championshi

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Nepal(w)
Nepal(w)
2-1
Lebanon (w)

Lebanon (w)

0-1
BHR Premier League

BHR Premier League

Hiệp 1

23:15

FT

Sitra
Sitra
0-1
Al-Riffa

Al-Riffa

0-0
GER Landespokal

GER Landespokal

Hiệp 1

01:30

FT

Fortuna Koln
Fortuna Koln
1-3
Duren

Duren

1-0
South Korea University Championship

South Korea University Championship

Hiệp 1

12:00

FT

Korea Republic University
Korea Republic University
1-1
Sunmoon University

Sunmoon University

1-1
IND Manipur  SL

IND Manipur SL

Hiệp 1

14:40

FT

Reliance FYC
Reliance FYC
2-1
CFCI

CFCI

0-0
CAF Women's Olympic qualification

CAF Women's Olympic qualification

Hiệp 1

00:30

FT

South Africa(w)
South Africa(w)
1-0
Tanzania Women

Tanzania Women

0-0
Coupe de France

Coupe de France

Hiệp 1

02:45

FT

Lyon
Lyon
0-0
Strasbourg

Strasbourg

0-0
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

Hiệp 1

03:00

FT

Sacachispas
Sacachispas
2-2
Sportivo Italiano

Sportivo Italiano

1-0
SCO Highland League

SCO Highland League

Hiệp 1

03:00

FT

Brechin City
Brechin City
0-0
Banks o Dee

Banks o Dee

0-0
AZE First Division

AZE First Division

Hiệp 1

16:00

FT

Irəvan FK
Irəvan FK
0-7
FK MOIK Baku

FK MOIK Baku

0-2
ENG Northern League Division One

ENG Northern League Division One

Hiệp 1

02:45

FT

Shepshed Dynamo
Shepshed Dynamo
2-3
Walsall Wood

Walsall Wood

0-3
MEX Liga Premier

MEX Liga Premier

Hiệp 1

04:00

FT

CD Muxes
CD Muxes
0-1
Oceania FC

Oceania FC

0-1
NED Tweede Divisie

NED Tweede Divisie

Hiệp 1

02:00

FT

Lyss
Lyss
1-5
Katwijk

Katwijk

1-3
Hiệp 1

17:00

78'

2
Samut Sakhon City
Samut Sakhon City
2-2
Chiangmai United FC

Chiangmai United FC

1
2
2-0

18:00

69'

3
Lech II Poznan
Lech II Poznan
2-1
Olimpia Elblag

Olimpia Elblag

1
1-1

18:00

72'

FK Van
FK Van
0-1
Ararat Yerevan

Ararat Yerevan

3
0-1

18:00

70'

2
FC West Armenia
FC West Armenia
0-1
FC Ararat-Armenia

FC Ararat-Armenia

2
0-1

18:00

76'

2
Becamex Binh Duong
Becamex Binh Duong
1-0
Hong Linh Ha Tinh

Hong Linh Ha Tinh

2
0-0

18:00

72'

Nam Dinh FC
Nam Dinh FC
1-0
TT Hanoi

TT Hanoi

0-0

18:00

72'

Aizawl FC
Aizawl FC
0-1
Real Kashmir

Real Kashmir

2
0-1

18:00

72'

Phitsanulok Unity FC
Phitsanulok Unity FC
0-0
Dragon Pathumwan Kanchanaburi FC

Dragon Pathumwan Kanchanaburi FC

0-0

18:00

74'

Sukhothai FC
Sukhothai FC
2-1
Saimit Kabin United

Saimit Kabin United

2-1

18:00

74'

1
PT Prachuap FC
PT Prachuap FC
0-0
Lamphun Warriors

Lamphun Warriors

0-0

18:00

70'

Tractor
Tractor
1-0
Esteghlal Khozestan

Esteghlal Khozestan

1
0-0

18:00

77'

1
Shamakhi FK
Shamakhi FK
1-0
Zaqatala FK

Zaqatala FK

1-0

18:00

68'

2
Georgia(w)
Georgia(w)
1-0
North Macedonia Women

North Macedonia Women

1-0

18:00

75'

Phnom Penh FC
Phnom Penh FC
1-0
Kirivong Sok Sen Chey

Kirivong Sok Sen Chey

1
1-0

18:00

69'

2
Ihefu SC
Ihefu SC
1-0
Mashujaa FC

Mashujaa FC

1
1-0

18:00

69'

1
Tanzania Prisons
Tanzania Prisons
1-1
Tabora United FC

Tabora United FC

1
1-1

18:00

71'

2
Xerez CD U19
Xerez CD U19
0-2
Sevilla U19

Sevilla U19

5
0-2

18:00

77'

3
UCD Canada Atletico U19
UCD Canada Atletico U19
1-0
Marbella U19

Marbella U19

0-0

18:00

77'

FC Gomel
FC Gomel
3-1
Arsenal Dzyarzhynsk

Arsenal Dzyarzhynsk

0-1

18:30

45'

1
Paykan
Paykan
2-1
Sanat-Naft

Sanat-Naft

2-1

18:30

45'

Baadraan Tehran
Baadraan Tehran
0-0
Mes Rafsanjan

Mes Rafsanjan

0-0

18:30

45'

Seneca CF U19
Seneca CF U19
0-0
CD 26 de Febrero U19

CD 26 de Febrero U19

0-0

18:30

45'

Real Betis U19
Real Betis U19
1-0
CF Alhendin Balompie U19

CF Alhendin Balompie U19

1
1-0

18:30

53'

Spad Alvand
Spad Alvand
0-0
Kavir Moghava

Kavir Moghava

1
0-0

18:30

53'

Atrak Bojnourd FC
Atrak Bojnourd FC
0-0
Shahrdari Hamedan

Shahrdari Hamedan

1
0-0

18:30

53'

1
Shohada Razakan
Shohada Razakan
2-0
Niroye Zamini

Niroye Zamini

2-0

19:00

32'

PSM Makassar
PSM Makassar
0-0
Persebaya Surabaya

Persebaya Surabaya

1
0-0

19:00

31'

Wofoo Tai Po
Wofoo Tai Po
0-0
Kwoon Chung Southern

Kwoon Chung Southern

0-0

19:00

34'

Mezoors
Mezoors
0-0
Vasas FC

Vasas FC

0-0

19:00

32'

Songkhla FC
Songkhla FC
0-0
Bangkok United FC

Bangkok United FC

1
0-0

19:00

31'

1
Bangkok
Bangkok
1-1
Buriram United

Buriram United

1-1

19:00

31'

Chonburi FC
Chonburi FC
1-0
Nakhon Pathom FC

Nakhon Pathom FC

1-0

19:00

26'

Acassuso Reserves
Acassuso Reserves
0-1
Deportivo Liniers Reserves

Deportivo Liniers Reserves

0-1

19:00

30'

Eclair de Saa(w)
Eclair de Saa(w)
0-1
Authentic de Douala (W)

Authentic de Douala (W)

0-1

19:00

31'

Jedinstvo Bihac
Jedinstvo Bihac
0-0
HSK Zrinjski Mostar

HSK Zrinjski Mostar

0-0

19:00

31'

Georgia U19
Georgia U19
0-0
Israel U19

Israel U19

0-0

19:00

31'

Domzale U19
Domzale U19
0-0
Brinje Grosuplje U19

Brinje Grosuplje U19

0-0

19:00

28'

Al Majd Damascus
Al Majd Damascus
0-1
Al Shorta Damascus

Al Shorta Damascus

0-1

19:10

20'

San Martin Burzaco Reserves
San Martin Burzaco Reserves
0-0
Argentino Merlo Reserves

Argentino Merlo Reserves

0-0

19:15

16'

CLB TPHCM
CLB TPHCM
0-0
CLB Binh DInh

CLB Binh DInh

0-0

19:20

12'

Villa Dalmine Reserves
Villa Dalmine Reserves
0-0
Los Andes Reserves

Los Andes Reserves

1
0-0

19:30

1'

FC Hebar Pazardzhik
FC Hebar Pazardzhik
0-0
Pirin Blagoevgrad

Pirin Blagoevgrad

0-0

19:30

1'

Turkey(w)
Turkey(w)
0-0
Romania (w)

Romania (w)

0-0

19:30

2'

Pao Deilinon
Pao Deilinon
0-0
AO Damastas

AO Damastas

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Majestic FC
Majestic FC
3-0
KOZAF

KOZAF

2-0

23:00

FT

Rahimo FC
Rahimo FC
1-1
Royal FC

Royal FC

1-0

23:00

FT

Switzerland(w)
Switzerland(w)
0-1
Poland (w)

Poland (w)

0-0

23:00

FT

Al Budaiya
Al Budaiya
1-0
Al-Ittifaq

Al-Ittifaq

1-0

23:00

FT

Etehad Alreef
Etehad Alreef
0-0
Isa Town

Isa Town

0-0

23:00

FT

Bahrain SC
Bahrain SC
6-0
Al Tadhmon

Al Tadhmon

1-0

23:00

FT

US Forces Armees
US Forces Armees
0-0
ASEC Koudougou

ASEC Koudougou

0-0

23:15

FT

Sitra
Sitra
0-1
Al-Riffa

Al-Riffa

0-0

23:15

FT

Mighty Blackpool
Mighty Blackpool
0-0
Bhantal

Bhantal

0-0

23:30

FT

Dinamo Bucuresti
Dinamo Bucuresti
1-0
Hermannstadt

Hermannstadt

1-0

23:30

FT

Diosgyor VTK
Diosgyor VTK
4-2
Zalaegerszegi TE

Zalaegerszegi TE

3-0

23:30

FT

Piast Gliwice
Piast Gliwice
3-0
Rakow Czestochowa

Rakow Czestochowa

1-0

23:30

FT

BK Milan
BK Milan
0-1
Gunjur United

Gunjur United

0-1

23:30

FT

Serrekunda Utd
Serrekunda Utd
1-0
RS Tallinding

RS Tallinding

0-0

23:40

FT

Gambia Ports Authority
Gambia Ports Authority
0-1
Red Hawks FC

Red Hawks FC

0-1

00:00

FT

GKS Katowice
GKS Katowice
2-0
Miedz Legnica

Miedz Legnica

2-0

00:00

FT

Al Ahly SC
Al Ahly SC
5-1
Baladiyet El Mahallah

Baladiyet El Mahallah

3-0

00:00

FT

Hajduk Split
Hajduk Split
5-0
NK Varteks Varazdin

NK Varteks Varazdin

2-0

00:00

FT

Slovakia(w)
Slovakia(w)
6-0
Latvia (w)

Latvia (w)

3-0

00:00

FT

Norway(w)
Norway(w)
5-0
Croatia (w)

Croatia (w)

3-0

00:00

FT

FSV Mainz 05 U19
FSV Mainz 05 U19
2-1
Manchester City U19

Manchester City U19

1-1

00:00

FT

England(w)
England(w)
5-1
Italy Women

Italy Women

3-1

00:00

FT

Nepal(w)
Nepal(w)
2-1
Lebanon (w)

Lebanon (w)

0-1

00:15

FT

A.C. Reggiana 1919
A.C. Reggiana 1919
1-1
SudTirol

SudTirol

0-0

00:15

FT

Ascoli
Ascoli
1-1
Brescia

Brescia

1-1

00:30

FT

Mamelodi Sundowns
Mamelodi Sundowns
3-0
AmaZulu

AmaZulu

0-0

00:30

FT

South Africa(w)
South Africa(w)
1-0
Tanzania Women

Tanzania Women

0-0

00:30

FT

Allerod
Allerod
4-1
BK Avarta

BK Avarta

4-1

00:30

FT

Norresundby
Norresundby
0-1
Thisted FC

Thisted FC

0-0

00:30

FT

Spain (w) U23
Spain (w) U23
0-4
Norway (w) U23

Norway (w) U23

0-0

00:45

FT

Nurnberg U17
Nurnberg U17
4-2
Hoffenheim U17

Hoffenheim U17

1-2

00:45

FT

Ankaragucu
Ankaragucu
3-0
Fenerbahce

Fenerbahce

2-0

00:45

FT

Falkenberg
Falkenberg
3-0
PollZ

PollZ

3-0

01:00

FT

Berliner AK 07
Berliner AK 07
0-2
Berliner FC Dynamo

Berliner FC Dynamo

0-0

01:00

FT

Energie Cottbus
Energie Cottbus
3-0
Hertha BSC Berlin Youth

Hertha BSC Berlin Youth

2-0

01:00

FT

Eilenburg
Eilenburg
1-1
Carl Zeiss Jena

Carl Zeiss Jena

0-1

01:00

FT

Grorud
Grorud
1-1
Eidsvold Turn

Eidsvold Turn

1-0

01:00

FT

France U19(w)
France  U19(w)
5-0
Sweden (w) U19

Sweden (w) U19

3-0

01:00

FT

USC Eugendorf
USC Eugendorf
1-2
Sv Wals Grunau

Sv Wals Grunau

1-2

01:15

FT

Portugal(w)
Portugal(w)
5-1
South Korea Women

South Korea Women

4-0

01:15

FT

RC Kadiogo
RC Kadiogo
0-1
Sonabel Ouagadougou

Sonabel Ouagadougou

0-0

01:30

FT

Villefranche
Villefranche
0-4
Le Mans

Le Mans

0-3

01:30

FT

Red Star FC 93
Red Star FC 93
2-1
GOAL FC

GOAL FC

2-1

01:30

FT

Torrent CF
Torrent CF
1-1
Atletico Saguntino

Atletico Saguntino

1-1

01:30

FT

US Orléans
US Orléans
0-0
Sochaux

Sochaux

0-0

01:30

FT

Asker
Asker
2-4
Oppsal

Oppsal

1-0

01:30

FT

Fortuna Koln
Fortuna Koln
1-3
Duren

Duren

1-0

01:30

FT

Philippines(w)
Philippines(w)
0-1
Slovenia (w)

Slovenia (w)

0-1

02:00

FT

FC Otelul Galati
FC Otelul Galati
2-2
CFR Cluj

CFR Cluj

1-1

02:00

FT

Lyss
Lyss
1-5
Katwijk

Katwijk

1-3

02:00

FT

Aston Villa U21
Aston Villa U21
6-2
Blackburn Rovers U21

Blackburn Rovers U21

3-0

02:00

FT

Sheffield United U21
Sheffield United U21
5-1
Swansea City U21

Swansea City U21

2-0

02:00

FT

SC Cambuur Leeuwarden
SC Cambuur Leeuwarden
1-1
NEC Nijmegen

NEC Nijmegen

1-0

02:00

FT

Northern Ireland(w)
Northern Ireland(w)
1-1
Montenegro (w)

Montenegro (w)

0-0

02:00

FT

Belgium(w)
Belgium(w)
5-1
Hungary (w)

Hungary (w)

1-1

02:00

FT

Antigua Barbuda U20
Antigua   Barbuda U20
2-1
Turks Caicos Islands U20

Turks Caicos Islands U20

0-0

02:30

FT

Llanelli Town AFC
Llanelli Town AFC
2-1
Cambrian Clydach

Cambrian Clydach

1-0

02:30

FT

Trefelin
Trefelin
1-2
Ammanford

Ammanford

0-1

02:30

FT

Caerau Ely
Caerau Ely
1-0
Taffs Well

Taffs Well

1-0

02:30

FT

Holywell
Holywell
4-2
Guilsfield

Guilsfield

3-0

02:30

FT

Denbigh Town
Denbigh Town
4-3
Prestatyn Town FC

Prestatyn Town FC

3-2

02:30

FT

Lecco
Lecco
0-3
Como

Como

0-2

02:30

FT

Palermo
Palermo
2-3
Ternana

Ternana

1-1

02:30

FT

Parma
Parma
1-1
Cosenza Calcio 1914

Cosenza Calcio 1914

1-1

02:30

FT

Sampdoria
Sampdoria
1-2
Cremonese

Cremonese

1-1

02:30

FT

Bournemouth AFC
Bournemouth AFC
0-0
Leicester City

Leicester City

0-0

02:30

FT

Lech Poznan
Lech Poznan
0-0
Pogon Szczecin

Pogon Szczecin

0-0

02:30

FT

Ireland(w)
Ireland(w)
0-2
Wales (w)

Wales (w)

0-2

02:40

FT

Catanzaro
Catanzaro
2-0
Bari

Bari

1-0

02:45

FT

Derby County
Derby County
1-2
Charlton Athletic

Charlton Athletic

1-0

02:45

FT

Port Vale
Port Vale
2-2
Fleetwood Town

Fleetwood Town

2-0

02:45

FT

Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
2-0
Cheltenham Town

Cheltenham Town

0-0

02:45

FT

Lincoln City
Lincoln City
3-0
Shrewsbury Town

Shrewsbury Town

1-0

02:45

FT

Burton Albion
Burton Albion
0-1
Carlisle United

Carlisle United

0-1

02:45

FT

Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
1-1
Wrexham

Wrexham

1-0

02:45

FT

Notts County
Notts County
3-4
Sutton United

Sutton United

2-2

02:45

FT

Salford City
Salford City
1-1
Colchester United

Colchester United

1-0

02:45

FT

Swindon Town
Swindon Town
3-1
Tranmere Rovers

Tranmere Rovers

2-1

02:45

FT

Walsall
Walsall
2-1
Accrington Stanley

Accrington Stanley

0-0

02:45

FT

Harrogate Town
Harrogate Town
1-4
Newport County

Newport County

0-2

02:45

FT

Ayr United
Ayr United
4-3
Partick Thistle FC

Partick Thistle FC

3-1

02:45

FT

Dundee United
Dundee United
0-2
Airdrie United

Airdrie United

0-0

02:45

FT

Inverness
Inverness
0-0
Dunfermline Athletic

Dunfermline Athletic

0-0

02:45

FT

Queen's Park
Queen's Park
6-0
Arbroath

Arbroath

3-0

02:45

FT

Raith Rovers
Raith Rovers
0-0
Greenock Morton

Greenock Morton

0-0

02:45

FT

Stirling Albion
Stirling Albion
0-0
Hamilton Academical

Hamilton Academical

0-0

02:45

FT

Newington
Newington
1-0
Ards FC

Ards FC

0-0

02:45

FT

Woking
Woking
3-2
Gateshead

Gateshead

1-2

02:45

FT

Barnet
Barnet
0-2
Chesterfield

Chesterfield

0-1

02:45

FT

Eastleigh
Eastleigh
1-2
Oldham Athletic

Oldham Athletic

0-1

02:45

FT

Rochdale
Rochdale
3-0
Wealdstone FC

Wealdstone FC

3-0

02:45

FT

Southend United
Southend United
2-1
Altrincham

Altrincham

2-1

02:45

FT

Solihull Moors
Solihull Moors
0-1
Kidderminster Harriers

Kidderminster Harriers

0-0

02:45

FT

Banbury United
Banbury United
0-3
Peterborough Sports

Peterborough Sports

0-1

02:45

FT

Brackley Town
Brackley Town
1-0
Chorley FC

Chorley FC

1-0

02:45

FT

Curzon Ashton FC
Curzon Ashton FC
1-3
Darlington

Darlington

0-1

02:45

FT

Farsley Celtic
Farsley Celtic
1-4
Rushall Olympic

Rushall Olympic

0-2

02:45

FT

Bishop's Stortford
Bishop's Stortford
0-1
Spennymoor Town

Spennymoor Town

0-0

02:45

FT

Alfreton Town
Alfreton Town
1-1
Kings Lynn

Kings Lynn

0-1

02:45

FT

Chesham United
Chesham United
1-1
Hanwell Town

Hanwell Town

0-0

02:45

FT

Whitehawk
Whitehawk
2-0
Cray Wanderers

Cray Wanderers

0-0

02:45

FT

Folkestone
Folkestone
0-0
Potters Bar Town

Potters Bar Town

0-0

02:45

FT

Kettering Town
Kettering Town
2-0
Sudbury

Sudbury

1-0

02:45

FT

Leiston FC
Leiston FC
0-3
Mickleover Sports

Mickleover Sports

0-1

02:45

FT

Whitby Town
Whitby Town
1-1
Lancaster City

Lancaster City

0-0

02:45

FT

Bath City
Bath City
1-2
Braintree Town

Braintree Town

1-0

02:45

FT

Hampton Richmond Borough
Hampton Richmond Borough
2-0
Havant Waterlooville

Havant Waterlooville

1-0

02:45

FT

Farnborough Town
Farnborough Town
1-1
Chelmsford City

Chelmsford City

1-1

02:45

FT

Welling United
Welling United
3-2
Truro City

Truro City

0-1

02:45

FT

Weymouth
Weymouth
3-3
St Albans City

St Albans City

1-2

02:45

FT

Dartford
Dartford
1-2
Aveley

Aveley

0-0

02:45

FT

Leyton Orient
Leyton Orient
1-0
Blackpool

Blackpool

0-0

02:45

FT

Lyon
Lyon
0-0
Strasbourg

Strasbourg

0-0

02:45

FT

Ipswich Wanderers
Ipswich Wanderers
2-1
Lowestoft Town

Lowestoft Town

0-0

02:45

FT

Hanworth Villa
Hanworth Villa
2-0
South Park FC

South Park FC

1-0

02:45

FT

Ashford Town
Ashford Town
0-6
Northwood

Northwood

0-2

02:45

FT

Biggleswade Town
Biggleswade Town
3-2
Barton Rovers

Barton Rovers

0-0

02:45

FT

Bashley
Bashley
1-2
Exmouth Town

Exmouth Town

1-0

02:45

FT

Shepshed Dynamo
Shepshed Dynamo
2-3
Walsall Wood

Walsall Wood

0-3

02:45

FT

St. Mochtas
St. Mochtas
3-0
Usher Celtic

Usher Celtic

1-0

02:45

FT

Boston United
Boston United
2-3
Buxton FC

Buxton FC

0-1

02:45

FT

Concord Rangers
Concord Rangers
0-3
Hornchurch

Hornchurch

0-2

03:00

FT

Stevenage Borough
Stevenage Borough
1-0
Cambridge United

Cambridge United

1-0

03:00

FT

Ross County F.C.
Ross County F.C.
1-1
Saint Mirren

Saint Mirren

1-0

03:00

FT

Brechin City
Brechin City
0-0
Banks o Dee

Banks o Dee

0-0

03:00

FT

Dergview FC
Dergview FC
0-1
Annagh United

Annagh United

0-1

03:00

FT

Kari
Kari
2-1
KF Gardabaer

KF Gardabaer

1-0

03:00

FT

Bogota FC
Bogota FC
2-1
Atletico Huila

Atletico Huila

1-1

03:00

FT

Sacachispas
Sacachispas
2-2
Sportivo Italiano

Sportivo Italiano

1-0

03:00

FT

Luton Town
Luton Town
2-6
Manchester City

Manchester City

1-3

03:00

FT

Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
1-1
Newcastle United

Newcastle United

0-0

03:00

FT

Berazategui
Berazategui
2-0
Club Lujan

Club Lujan

1-0

03:00

FT

Centro Espanol
Centro Espanol
2-0
Juventud Unida

Juventud Unida

0-0

03:00

FT

Dominica U20
Dominica U20
2-3
st Vincent the Grenadine U20

st Vincent the Grenadine U20

1-2

03:00

FT

Haiti U20
Haiti U20
1-1
Puerto Rico U20

Puerto Rico U20

0-1

03:00

FT

St Joseph's FC
St Joseph's FC
3-0
Mons Calpe SC

Mons Calpe SC

1-0

03:00

FT

Platense Reserves
Platense Reserves
0-2
Newell's Reserves

Newell's Reserves

0-2

03:00

FT

Union Santa Fe Reserves
Union Santa Fe Reserves
0-1
Tigre Reserves

Tigre Reserves

0-0

03:00

FT

Excursionistas Reserves
Excursionistas Reserves
0-1
Club Comunicaciones U20

Club Comunicaciones U20

0-0

03:00

FT

Rosario Central Reserves
Rosario Central Reserves
0-0
Argentinos Jrs Reserves

Argentinos Jrs Reserves

0-0

03:00

FT

Uruguay(w)
Uruguay(w)
2-0
Ecuador (w)

Ecuador (w)

2-0

03:10

FT

Needham Market
Needham Market
1-0
Stratford Town

Stratford Town

1-0

03:10

FT

CA Sarmiento
CA Sarmiento
1-1
Temperley

Temperley

1-0

03:10

FT

Deportivo Merlo Reserves
Deportivo Merlo Reserves
1-3
Argentino Quilmes Reserves

Argentino Quilmes Reserves

0-1

03:15

FT

Wigan Athletic
Wigan Athletic
1-0
Bolton Wanderers

Bolton Wanderers

0-0

03:15

FT

AVS Futebol SAD
AVS Futebol SAD
2-0
Viseu

Viseu

0-0

03:30

FT

Real Santander
Real Santander
1-1
Atletico FC

Atletico FC

1-1

03:30

FT

Real Sociedad
Real Sociedad
1-1
Mallorca

Mallorca

0-0

04:00

FT

Envigado FC
Envigado FC
1-0
Patriotas FC

Patriotas FC

1-0

04:00

FT

Coban Imperial
Coban Imperial
3-0
C.S.D. Comunicaciones

C.S.D. Comunicaciones

2-0

04:00

FT

CD Muxes
CD Muxes
0-1
Oceania FC

Oceania FC

0-1

05:00

FT

Palestino
Palestino
2-1
Portuguesa FC

Portuguesa FC

1-0

05:00

FT

British Virgin Islands U20
British Virgin Islands U20
4-3
Belize U20

Belize U20

3-1

05:00

FT

French Saint-Martin U20
French Saint-Martin U20
0-4
Aruba U20

Aruba U20

0-4

05:00

FT

Belgrano Reserves
Belgrano Reserves
3-0
Instituto AC Cordoba II

Instituto AC Cordoba II

2-0

05:00

FT

Chile(w)
Chile(w)
1-0
Jamaica Women

Jamaica Women

1-0

05:00

FT

Deportivo Cali(w)
Deportivo Cali(w)
0-1
Gotham FC (w)

Gotham FC (w)

0-0

05:15

FT

Athletic Club MG
Athletic Club MG
1-0
Volta Redonda

Volta Redonda

1-0

06:00

FT

Orlando City
Orlando City
3-1
Cavalry FC

Cavalry FC

0-0

06:00

FT

Iguatu CE
Iguatu CE
0-0
Juventude

Juventude

0-0

06:00

FT

Trinidad Tobago U20
Trinidad   Tobago U20
0-3
Canada U20

Canada U20

0-1

06:00

FT

St. Kitts and Nevis U20
St. Kitts and Nevis U20
3-0
Cayman Islands U20

Cayman Islands U20

2-0

06:10

FT

Union Magdalena
Union Magdalena
2-2
Deportes Quindio

Deportes Quindio

1-1

07:00

FT

Independiente Petrolero
Independiente Petrolero
1-1
Nacional Potosi

Nacional Potosi

0-0

07:00

FT

Colombia(w)
Colombia(w)
2-0
Puerto Rico (w)

Puerto Rico (w)

1-0

07:00

FT

Boca Juniors Reserves
Boca Juniors Reserves
1-1
CA Independiente Reserves

CA Independiente Reserves

0-0

07:10

FT

Atletico Atlanta
Atletico Atlanta
0-2
Aldosivi Mar del Plata

Aldosivi Mar del Plata

0-1

07:30

FT

Sporting Cristal
Sporting Cristal
3-1
Always Ready

Always Ready

1-1

07:30

FT

Bragantino
Bragantino
0-0
Aguilas Doradas

Aguilas Doradas

0-0

07:30

FT

Marcilio Dias SC
Marcilio Dias SC
1-3
Clube de Regatas Vasco da Gama

Clube de Regatas Vasco da Gama

1-2

08:00

FT

Queretaro FC
Queretaro FC
4-1
Atletico San Luis

Atletico San Luis

2-0

08:00

FT

AD San Carlos
AD San Carlos
4-0
Santos De Guapiles

Santos De Guapiles

1-0

08:00

FT

NicaraguaU20
NicaraguaU20
5-0
Anguilla U20

Anguilla U20

2-0

08:00

FT

Curacao U20
Curacao U20
1-0
Barbados U20

Barbados U20

1-0

08:00

FT

America de Cali(w)
America de Cali(w)
0-2
Racing Louisville (w)

Racing Louisville (w)

0-1

08:00

FT

Panama City (W)
Panama City (W)
4-0
UMECIT (W)

UMECIT (W)

2-0

08:05

FT

Venados FC
Venados FC
1-0
CF Atlante

CF Atlante

1-0

08:15

FT

Millonarios
Millonarios
0-2
Deportiva Once Caldas

Deportiva Once Caldas

0-1

08:15

FT

Philadelphia Union
Philadelphia Union
2-3
Deportivo Saprissa

Deportivo Saprissa

2-2

10:05

FT

Leones Negros UdeG
Leones Negros UdeG
1-1
Correcaminos UAT

Correcaminos UAT

0-1

10:15

FT

Brazil Women's (N)
Brazil Women's (N)
5-0
Panama Women

Panama Women

3-0

10:30

FT

Houston Dynamo
Houston Dynamo
1-0
St. Louis City SC

St. Louis City SC

0-0

11:30

FT

Assam
Assam
0-2
Services

Services

0-1

12:00

FT

Ifira Black Bird
Ifira Black Bird
1-1
Classic FC

Classic FC

1-1

12:00

FT

Korea Republic University
Korea Republic University
1-1
Sunmoon University

Sunmoon University

1-1

13:15

FT

Pro Direct
Pro Direct
4-2
Taruma Am

Taruma Am

2-1

13:45

FT

Dulwich Hill U20
Dulwich Hill U20
1-0
Hakoah Sydney City East U20

Hakoah Sydney City East U20

0-0

14:00

FT

Canterbury Bankstown U20
Canterbury Bankstown U20
1-2
Macarthur Rams U20

Macarthur Rams U20

0-1

14:00

FT

Persija Jakarta U20
Persija Jakarta U20
1-2
Pusamania Borneo U20

Pusamania Borneo U20

0-1

14:00

FT

Avrilia Hafiz FC
Avrilia Hafiz FC
2-2
PS Bengkulu

PS Bengkulu

0-1

14:30

FT

Bali United U20
Bali United U20
1-2
Persita Tangerang U20

Persita Tangerang U20

0-0

14:40

FT

Reliance FYC
Reliance FYC
2-1
CFCI

CFCI

0-0

15:00

FT

Persik Kediri
Persik Kediri
3-1
Barito Putera

Barito Putera

1-0

15:00

FT

Udon United
Udon United
1-1
Surin City FC

Surin City FC

1-0

15:00

FT

Bhayangkara FC U20
Bhayangkara FC U20
1-1
Persis Solo U20

Persis Solo U20

0-0

15:30

FT

Mt Druitt Town Rangers FC
Mt Druitt Town Rangers FC
2-1
Bankstown City Lions

Bankstown City Lions

2-1

15:30

FT

Blacktown Spartans
Blacktown Spartans
2-3
Bulls Academy

Bulls Academy

2-2

15:30

FT

Northern Tigers
Northern Tigers
1-0
Bonnyrigg White Eagles

Bonnyrigg White Eagles

1-0

15:30

FT

Nepean Football Club
Nepean Football Club
1-2
SD Raiders FC

SD Raiders FC

0-2

15:30

FT

Rydalmere Lions FC
Rydalmere Lions FC
5-4
Inter Lions

Inter Lions

2-3

15:45

FT

Dulwich Hill SC
Dulwich Hill SC
1-1
Hakoah Sydney FC

Hakoah Sydney FC

1-1

16:00

FT

Canterbury Bankstown FC
Canterbury Bankstown FC
4-0
Macarthur Rams

Macarthur Rams

1-0

16:00

FT

Irəvan FK
Irəvan FK
0-7
FK MOIK Baku

FK MOIK Baku

0-2

16:00

FT

Spain U16
Spain U16
2-0
Japan U16

Japan U16

2-0

16:00

FT

Mr Berri
Mr Berri
0-4
Camden Tigers SC

Camden Tigers SC

0-0

16:00

FT

PS Barito Putera U20
PS Barito Putera U20
2-0
Persebaya Surabaya U20

Persebaya Surabaya U20

1-0

16:00

FT

Chirag United Kerala
Chirag United Kerala
2-0
Arunachal

Arunachal

1-0

16:10

FT

Australia(w)
Australia(w)
10-0
Uzbekistan (w)

Uzbekistan (w)

8-0

16:10

FT

Denmark(w) U16
Denmark(w) U16
0-3
Norway (w)U16

Norway (w)U16

0-2

16:30

FT

Logan Lightning
Logan Lightning
0-2
Moreton Bay United

Moreton Bay United

0-1

16:30

FT

Japan(w)
Japan(w)
2-1
North Korea (w)

North Korea (w)

1-0

16:30

FT

Smorgon FC
Smorgon FC
1-1
FC Molodechno

FC Molodechno

1-0

17:00

FT

Slavia Mozyr
Slavia Mozyr
3-3
Shakhter Soligorsk

Shakhter Soligorsk

3-0

17:00

FT

Spain U20(w)
Spain U20(w)
2-2
Mexico (w) U20

Mexico (w) U20

1-0